Chuyển sang forum mới nào: ToTClan.info
Bạn có muốn phản ứng với tin nhắn này? Vui lòng đăng ký diễn đàn trong một vài cú nhấp chuột hoặc đăng nhập để tiếp tục.

Trang ChínhGalleryTìm kiếmLatest imagesĐăng kýĐăng Nhập
Đăng Nhập
Tên truy cập:
Mật khẩu:
Đăng nhập tự động mỗi khi truy cập: 
:: Quên mật khẩu
Tìm kiếm

Display results as :

Rechercher Advanced Search
Latest topics
» sao website này vẫn hoạt động nhỉ?
Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime28/6/2012, 3:32 pm by hugonam

» SERVER ĐÓNG CỬA CHƯA VẬY?
Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime2/6/2011, 10:46 pm by hugonam

» gửi mod ToT
Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime13/2/2010, 8:17 am by Let it be

» Movie hướng dẫn các kiểu jump trong CS 1.6
Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime21/6/2009, 1:20 am by Nịna_No.1

» Hướng dẫn download và tham gia Cs1.6
Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime21/6/2009, 1:17 am by Nịna_No.1

» Mọi người chơi ở server pub góp ý nhé!
Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime13/4/2009, 7:44 pm by pebumtk

» To' Cao' Hack ( Nhan Vat Chinh RAI)
Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime3/4/2009, 8:28 am by pebumtk

» Ai thích xài HE vào đây !
Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime3/4/2009, 7:59 am by pebumtk

» May' Bac' Mod hoac Admin Chu' Em theng Nay`...
Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime3/4/2009, 7:57 am by pebumtk

Navigation
 Portal
 Diễn Đàn
 Thành viên
 Lý lịch
 Trợ giúp
 Tìm kiếm
Top posters
luffy1888
Tui cũng ko hack T_T I_vote_lcapTui cũng ko hack T_T I_voting_barTui cũng ko hack T_T I_vote_rcap 
CafeSua143
Tui cũng ko hack T_T I_vote_lcapTui cũng ko hack T_T I_voting_barTui cũng ko hack T_T I_vote_rcap 
lu*xu*bu
LeO[tw]
Admin
aladin va kotex xitin
Phoenix
[ ToT ] | Sunny
Amen
Slade
May 2024
MonTueWedThuFriSatSun
  12345
6789101112
13141516171819
20212223242526
2728293031  
CalendarCalendar

Tui cũng ko hack T_T

Go down 
Phoenix
Shaolin
liN
7 posters
Tác giảThông điệp
liN

Job/hobbies : Counter-Strike

Tui cũng ko hack T_T Empty
Bài gửiTiêu đề: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime13/2/2009, 10:26 am

Hôm nay thứ sáu ngày 13(đúng xui) vào sv clan ToT.Mới bắn được 1 chút. Mà hôm nay phong độ tốt nên toàn HS.Admin edogawaconan chả thèm spec.Đùng phát you have banned! Bó tay. Mình bắn Sv ToT biết bao lâu rồi. Hack hay ko thì ai cũng biết.Nếu muốn người làm chứng thì mình có thể kể ra 1 đống luôn.
Shaolin
Trùm cuối
Trùm cuối
Shaolin

Job/hobbies : Developer

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime13/2/2009, 10:48 am

Conan nhận hàng.
liN vui lòng cung cấp thêm nhân chứng, vật chứng, abc chứng để chứng minh cậu không hack...
http://totteam.tk
Phoenix

Phoenix

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime13/2/2009, 11:07 am

em nghĩ edogawaconan nên show demo lên thì hơn là bắt liN show bằng chứng. Nếu đặt bản thân em là người bị banned thì em ko nghĩ là mình có gì để chứng minh bản thân ko hack (trừ uy tín Tui cũng ko hack T_T 588529 ). cậu edogawaconan làm việc thì cần đưa ra đc bằng chứng chứ ko thể ban vô tội vạ được Tui cũng ko hack T_T 637760
Admin
Administrators
Administrators
Admin

Job/hobbies : ky su

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime16/2/2009, 5:43 pm

Removed mod edogawaconan, đã thông báo vào 4rum trả lời bài khiếu nại nhiều lần, nhưng không có tác dụng.
http://alibaba.heavenforum.com
edogawanconan

Job/hobbies : ban cs1.6

Bài gửiTiêu đề: trả lơi` đây   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime16/2/2009, 6:24 pm

dù sao cũng đã remove nick mod cua mình,ko sao nhưng co' vài lời thế này:
1.Lin hack wa' rõ ràng,có nhìu người cùng spec chứ ko phải mình tui:Huy_Nguyen,Luffy,Chris....thay phiên nhau ra spec rồi mới có kết luận cuối cùng.ngày hôm đó chí ít cũng 5,6 thang hack đều bị ban,đến lúc spec thang Lin xong thì Luffy lười ban hay sao ấyma keu tui ban,bản thân tui chẳng vui thú j ban ngưới ta,mình cũng chỉ là player như ng` ta mà thôi,hơn chỉ là cái danh mod.
2.hằng ngày các mod ban bik bao nhiu thằng,các mod co sure rằng quay demo lai ko???đằng này thằng này hack wa' rõ nhìu mod khác cũng chứng kiến,chẳng wa tui xui xẻo ban phai thằng gàng bướng này.
3.Từ hôm nói chuyện với ShaoLin về trường hợp này,về quê 2 3 hôm,lên đây đã remove nik mod của mình,bạn admin còn nói đã thông báo nhíu lần????hối nào vậy ,co' nặng tay wa' chăng. Tui cũng ko hack T_T 897589
dù sao việc cũng đã rồi ,mình chỉ sợ mấy bạn lại nghĩ mình là người vô trách nhiệm .
Thân
Phoenix

Phoenix

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime16/2/2009, 8:02 pm

1. cho mình hỏi thẳng, cậu bảo rằng có rất nhiều người cùng spec, vậy tức là spec khá lâu phải ko ? Nếu đã có thời gian spec như vậy, tại sao ko ghi lại demo ???
2. Hằng ngày mình ban cũng khá nhiều nhưng chỉ trừ trường hợp lộ liễu, nhìn phát nhận ra ngay như kiểu hack speed, aimbot ra thì mình đều ghi lại demo để làm bằng chứng về sau. Hiện tại mình lưu 25 demo, có người bị mình ban, có người thì ko. Việc ghi demo có gì nặng nhọc đến mức ko cậu nào trong số spec làm, nhất lại là mod như cậu ???

Vài điều vậy thôi Tui cũng ko hack T_T 156985
Shaolin
Trùm cuối
Trùm cuối
Shaolin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime16/2/2009, 10:10 pm

@edogawanconan: Cậu bị removed mod với lí do tớ đã ít nhất nhắc cậu 2 lần qua Y!M là vào 4rum comment cho trường hợp bị cậu ban, cậu không hề phản hồi cũng như cho tớ biết là cậu bận.
Good luck!
Kylinmanjaro

Job/hobbies : Designer

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime16/2/2009, 10:27 pm

Ko nhất thiết là cứ phải ghi lại demo, mình cũng chả bao giờ way demo.Trừ khi phát hiện ra pro tên tuổi nào trong sv như shaolin,tomy,phoenix..... thì mới ghi lại.Vì ghi lại demo mình cảm thấy mất thời gian,chơi giải trí thôi ko thích lằng nhằng.Và mình cũng rất tự tin vào khả năng phát hiện hack.Có tg rất lâu làm admin,mod mấy sv,xài thử vài bản hack,kinh nghiệm cũng kha khá.Nên phát hiện ra là ban lun.1 số mod chắc cũng nghĩ như mình.
Hack có nhiểu kiểu hack, ghi mỗi từ hack chung chung wa.Mình bắn với LiN mấy lần,mình thấy skill khá,ko biết bị ban do wh hay aim. Tui cũng ko hack T_T 535763

Vài diều vậy thôi Tui cũng ko hack T_T 678375
Phoenix

Phoenix

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime16/2/2009, 10:38 pm

hơ, cậu ghi demo tớ làm cái gì Tui cũng ko hack T_T 990857
dù chơi giải trí nhưng nếu như có người kiện các cậu làm ăn vớ vẩn, các cậu sẽ tự bảo vệ bằng gì nếu ko có demo Tui cũng ko hack T_T 33191
từ bé đến giờ mình chưa đụng vào hack, cheat bao giờ nhưng cũng tự tin để nói rằng khả năng phát hiện hack là 90% khi spec. Mà dù có đạt 100% mình cũng vẫn ghi lại demo như thường.
Kylinmanjaro

Job/hobbies : Designer

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime16/2/2009, 11:20 pm

ấy là ghi vd thế thôi chứ Phoenix pro thì ai chả bít Tui cũng ko hack T_T 218328
COSOVO

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime17/2/2009, 7:21 am

anh xin chia buồn với chú em edogawaconan
chơi mục đích giải trí mà nhiều chuyện phức tạp thật
(Thà bắn nhầm còn hơn bỏ xót)

Gà như COSOVO còn bị bắn nick dài dài đây =))

Shaolin
Trùm cuối
Trùm cuối
Shaolin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime17/2/2009, 12:45 pm

COSOVO đã viết:
anh xin chia buồn với chú em edogawaconan
chơi mục đích giải trí mà nhiều chuyện phức tạp thật
(Thà bắn nhầm còn hơn bỏ xót)

Gà như COSOVO còn bị bắn nick dài dài đây =))

Không phải là thà ban nhầm còn hơn bỏ sót gì ở đây cả. Chơi game là để giải trí, tuy nhiên nó còn là nơi thể hiện trách nhiệm cũng như ý thức của các cậu. Là mod, không làm tốt 2 điều vừa kể = removed.
liN

Job/hobbies : Counter-Strike

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime17/2/2009, 1:51 pm

OK! Thật sự nếu các mod nói vậy thì em ko còn gì để nói. Nhưng xin nói rõ là em cũng là Mod sv match của ToT và team của em cũng từng đoạt giải nhất Bão Táp Đồng Nai thế thì em có cần phải aimbot hay wh gì ko. Bản thân em còn chưa biết mặt mũi aimbot nó ra sao nữa. Đâu phải ai HS nhiều 1 tí là hack đâu. Hóa ra dân từ igame ra ai cũng hack hết ah. Xin cảm ơn!
Shaolin
Trùm cuối
Trùm cuối
Shaolin

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime17/2/2009, 3:39 pm

liN đã viết:
OK! Thật sự nếu các mod nói vậy thì em ko còn gì để nói. Nhưng xin nói rõ là em cũng là Mod sv match của ToT và team của em cũng từng đoạt giải nhất Bão Táp Đồng Nai thế thì em có cần phải aimbot hay wh gì ko. Bản thân em còn chưa biết mặt mũi aimbot nó ra sao nữa. Đâu phải ai HS nhiều 1 tí là hack đâu. Hóa ra dân từ igame ra ai cũng hack hết ah. Xin cảm ơn!

Cậu xem lại bài post của tớ và các mod khác, chỉ 1 mình conan nói cậu hack, tớ và các mod khác không phát biểu ý kiến gì khiến cậu hiểu nhầm.
Cậu không hack thì giải thích, ai làm gì cậu, cậu không thấy Conan bị removed mod??
Câu cuối cùng của cậu là chụp mũ + vu khống mod server ToT, cậu xứng đáng bị removed nick mod server match.
Thân chào.
Sponsored content

Bài gửiTiêu đề: Re: Tui cũng ko hack T_T   Tui cũng ko hack T_T I_icon_minitime

Tui cũng ko hack T_T
Trang 1 trong tổng số 1 trang